shafi_banner

Me yasa Siyan COB LED Nuni?

Ci gaban kowane zamani zai haifar da sabbin fasahohi da kayayyaki iri-iri. LCD da DLP splicing sun girma sosai da wuri, kuma faɗaɗawar kasuwa ya kasance cikakke sosai, amma yuwuwar haɓakar sararin samaniya ya iyakance. Tare da haɓakar COB fakitin micro-pitch LED fuska, launi, haske, tasirin bambanci da tasiri mara kyau, da kuma fasalulluka na fasaha kamar ci gaba da haɓaka aiki da ƙananan farashin kulawa, sanya COB kunshin.Micro-pitch LED nunia cikin babban ƙarshen kula da filin yadu gane da kuma amfani.

Tare da ci gaba da rage girman girman pixel da ci gaba da haɓaka ƙuduri na babban allon nuni na LED, ƙananan-fitila da ƙananan ƙananan LED sun fara maye gurbin bangon LCD na gargajiya. Babban hoton allo na LED ya cika ba tare da kabu ba, girman ba'a iyakancewa ba, hasken kowane bangare yana da daidaituwa sosai, layin hoton yana da wadatar gaske, kuma launi iri ɗaya ne, ko an raba allo ko kuma a haɗa shi cikin babban nunin LED. allo, cikakke ne, kuma tasirin nunin micro pitch LED yana da mahimmanci sama da nunin LCD na gargajiya da nunin DLP. A kasa ne abũbuwan amfãni dagaCOB micro pitch LED nuni.

Tsarin da aka rufe cikakke

Fasahar fakitin COB tana ɗaukar pixels akan allon PCB don cimma cikakkiyar hatimin allon da'ira na PCB, barbashi crystal, fil ɗin solder da jagora.COB LED allon shi ne ant-tasiri, anti-shock, anti-matsa lamba, ruwa mai hana ruwa, danshi-hujja, ƙura-proof, man-proof, anti-oxidation da anti-static, high kwanciyar hankali da kuma sauki kiyayewa. Tsaftace yau da kullun na iya goge tabon saman da rigar datti.

OLYMPUS DIGITAL CAMERA

Ajiye makamashi da kare muhalli

LED shine ceton makamashi da tushen haske mai dacewa da muhalli, tare da ingantaccen canjin photoelectric, ƙarancin wutar lantarki, da juriya na radiation, samfuran nunin SRYLED LED sun sami nasarar samun takaddun shaida na 3C, CE, CB, ROHS da FCC na duniya, kuma sun wuce matakin farko. ingantaccen makamashi, ceton makamashi da kariyar muhalli, da rigakafin radiation, hana ƙura, hana ruwa, girgizar ƙasa da sauran gwaje-gwaje.

TheCOB LED nuni yana ɗaukar diodes masu fitar da haske mai girma-chip, wanda zai iya haɓaka haske yadda ya kamata, kuma ɓarkewar zafi daidai ne, ƙimar haɓakar haske ƙarami ne, kuma ana iya kiyaye daidaito bayan amfani da dogon lokaci. Ƙarƙashin jigo na fitar da haske iri ɗaya, COB zafin zafi ya fi karami kuma yana da ƙarin makamashi.

Cire moiré don ƙarin kyan gani

An shirya COBmicro-pitch LED nuni yana ɗaukar babban ƙira na gani mai cike da abubuwa, tare da fitowar haske iri ɗaya, kama da tushen hasken saman, kuma yana kawar da moiré sosai. Har ila yau, fasahar suturar matte tana inganta bambanci, yana rage haske, kuma yana tsayayya da lalacewar hasken shuɗi yadda ya kamata. Aikace-aikacen da ke buƙatar kallon dogon lokaci da harbin allo (kamar ɗakin karatu, ɗakin karatu da sauransu).

na cikin gida HD LED nuni

Ana amfani da samfuran nunin fakitin COB na SRYLEDultra-bakin ciki LED kabad, m splicing zane, da pixel-matakin batu iko fasaha don cimma jihar iko da haske, launi maido da kuma uniformity na nuni pixel raka'a, tare da high haske, babban bambanci, high AMINCI, haske launuka, m hangen nesa, bakin ciki da haske allon, muhalli. kariya, bambanci dagaSMD fakitin LED nuni shi ne cewa guntu mai fitar da haske yana kunshe ne kai tsaye a kan allon PCB yayin aikin samarwa, yana kawar da buƙatar damuwa. Tsarin hawan saman, ba tare da ƙafafun walda na sashin ba, yana magance matsalar lalacewar pixels da ke haifar da abubuwan waje, kuma yana kawo cikakkiyar ƙwarewar gani ga masu amfani. Yana da kyakkyawan zaɓi don ɗakunan sarrafawa na ƙwararru, cibiyoyin umarni da ɗakunan taro.


Lokacin aikawa: Maris-30-2022

Bar Saƙonku